Trang chủ / Trực Tiếp Bóng Đá / Regar-TadAZ vs Al Qadisiya SC lúc 00:30 ngày 21/10/2026
Regar-TadAZ
VS
Al Qadisiya SC
Theo bạn thì trận này tài hay xỉu?
Theo bạn thì trận này đội nào sẽ thắng?
Châu Á
Châu Âu
Tài xỉu
Phạt góc
Chọn nhà cái
Hiệp 1
HT
FT
Châu Á
Hiệp 1
HT
FT
Châu Á
-
-
-
-
-
-
Châu Âu
Hiệp 1
HT
FT
Châu Âu
-
-
-
-
-
-
Tài xỉu
Hiệp 1
HT
FT
Tài xỉu
-
-
-
-
-
-
SỚM
FT
Phạt góc
Hiệp 1
HT
FT
Phạt góc
-
-
-
-
-
-
Xem trực tiếp trận đấu Regar-TadAZ vs Al Qadisiya SC diễn ra ngày 21/10/2026
Phát sóng trực tiếp Regar-TadAZ vs Al Qadisiya SC tại giải đấu AFC Challenge League
AFC Challenge LeagueNhà cái uy tín
Bình Luận
Xem trực tiếp trận đấu Regar-TadAZ vs Al Qadisiya SC full HD.
Link phát sóng trận đấu Regar-TadAZ vs Al Qadisiya SC được cập nhật trước 60 phút.
Xem trận đấu Regar-TadAZ vs Al Qadisiya SC ở kênh nào?
Link sopcast, link Acestream, Regar-TadAZ vs Al Qadisiya SC full HD có bình luận tiếng Việt.
Dữ liệu trận đấu, cập nhật sơ đồ đội hình được Vaoroi TV cập nhật nhanh nhất.